Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 27/08: Chờ vàng từ Taekwondo

Sau những ngày thi đấu thành công, đoàn thể thao Việt Nam tự tin chinh phục những tấm HCV nữa. Một trong những niềm hy vọng hôm nay là Taekwondo.

1. Taekwondo (KLCC Hall 1)

07:30 – 09:30: Vòng loại 68kg nam

07:30 – 09:30: Vòng loại 74kg – VĐV: Loại Lý Hồng Phúc

07:30 – 09:30: Vòng loại 57kg nữ – VĐV: Phạm Thị Thu Hiền

07:30 – 09:30: Vòng loại 62kg nữ – VĐV: Hà Thị Nguyên

09:30 – 11:00: Tứ kết 68kg nam

09:30 – 11:00: Tứ kết 74kg nam

09:30 – 11:00: Tứ kết 57kg nữ

09:30 – 11:00: Tứ kết 62kg nữ

13:00 – 14:00: Bán kết 68kg nam

13:00 – 14:00: Bán kết 74kg nam

13:00 – 14:00: Bán kết 57kg nữ

13:00 – 14:00: Bán kết 62kg nữ

14:00 – 15:00: Chung kết 68kg nam

14:00 – 15:00: Chung kết 74kg nam

14:00 – 15:00: Chung kết 57kg nữ

14:00 – 15:00: Chung kết 62kg nữ

Taekwondo là hy vọng vàng của TTVN trong ngày thi đấu hôm nay

2. Judo (KLCC Hall 5)

13:00 – 14:50: Vòng loại 70kg nữ – VĐV: Nguyễn Thị Diệu Tiên

13:00 – 14:50: Vòng loại 78kg nữ – VĐV: Nguyễn Thị Như Ý

13:00 – 14:50: Vòng loại 81kg nam – VĐV: Nguyễn Hữu Hùng

14:30 – 15:30: Bán kết 70kg nữ, 78kg nữ, 81kg nam

16:00 – 16:40: Tranh HCĐ 70kg nữ, 78kg nữ, 81kg nam

16:40 – 17:00: Chung kết 70kg nữ, 78kg nữ, 81kg nam

3. Muay (MiTEC 8)

15:00 – 16:00: Tứ kết 60kg – 63.5kg nam – VĐV: Võ Văn Đài – Indonesia

17:00 – 18:00: Tứ kết 67kg – 71kg nam – VĐV: Trương Quốc Hùng – Philippines

4. Pétanque (Arena Petanque KL)

08:00 – 18:00 Đôi nam nữ

5. Futsal (Panasonic Stadium, Shah Alam)

10:00: Futsal nữ Indonesia vs Vietnam

6. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)

10:00 – 12:00: Tranh HCĐ Bóng chuyền nữ

13:00 – 15:00: Tranh HCĐ Bóng chuyền nam

16:00 – 18:00: Chung kết Bóng chuyền nữ

19:00 – 21:0: Chung kết Bóng chuyền nam

Sau thất bại ở bán kết, bóng chuyền Việt Nam sẽ chỉ còn cơ hội tranh đồng

7. Cầu mây (Indoor Stadium Titiwangsa)

09:00 – 11:00: Bán kết Đôi nữ

14:00 – 16:00: Chung kết Đôi nữ

8. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)

09:00 – 13:00: Bán kết Đơn nam Snooker

09:00 – 13:00: Chung kết Đơn nam 9 Ball Pool

13:00 – 17:00: Chung kết Đơn nữ 9 Ball Pool

17:00 – 21:00: Chung kết Đơn nam Snooker

17:00 – 21:00: Chung kết Đơn nam 9 Ball Pool

9. Cầu lông

12:00 – 18:00: Tứ kết Đơn nam

12:00 – 18:00: Tứ kết Đơn nữ

12:00 – 18:00: Bán kết Đôi nam

12:00 – 18:00: Bán kết Đôi nữ

12:00 – 18:00: Bán kết Đôi nam nữ

10. Nhảy cầu (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil)

Loading...

16:00 – 17:00: Chung kết 1m cầu mềm nữ

11. Thể dục nghệ thuật

09:00 – 12:00: Chung kết Toàn năng

14:00 – 15:00 Nhóm Chung kết

Loading...

Bài liên quan