LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY

Bóng đá thế giới

  • 15 Th 04
  • 16 Th 04
  • 17 Th 04
  • 18 Th 04
  • 19 Th 04
  • 20 Th 04
  • 21 Th 04
  • 22 Th 04
  • 23 Th 04
  • 24 Th 04
  • 25 Th 04
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1

Lịch thi đấu C1 Châu Á

22:30

Al Wahda(UAE)

vs

Al Rayyan

-
23:00

Quwa Al Jawiya

vs

Tractor SC

-
01:00

Persepolis

vs

FC Goa

-
02:00

Foolad Khozestan

vs

Al Nasr (KSA)

-
02:00

Al Sharjah

vs

Pakhtakor

-
02:00

Al Sadd

vs

Wihdat

-

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

02:00

Chelsea

vs

Brighton

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

00:00

Brentford

vs

Cardiff City

-
00:00

Norwich

vs

Watford

-
01:00

Swansea City

vs

QPR

-
01:00

Preston North End

vs

Derby County

-
01:00

Sheffield Wed.

vs

Blackburn Rovers

-

Lịch thi đấu VĐQG Italia

01:45

Verona

vs

Fiorentina

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21:05

Salernitana

vs

Monza

-
22:00

Frosinone

vs

Pisa

-
22:00

Ascoli

vs

Empoli

-
00:00

Virtus Entella

vs

Vicenza

-
00:00

Venezia

vs

Chievo

-
00:00

Cosenza

vs

Pescara

-
00:00

Reggiana

vs

Pordenone

-
00:00

Brescia

vs

SPAL 1907

-
00:00

Cremonese

vs

Reggina

-
00:00

Lecce

vs

Cittadella

-

Lịch thi đấu VĐQG Đức

23:30

FC Koln

vs

Leipzig

-
01:30

A.Bielefeld

vs

Schalke 04

-
01:30

Ein.Frankfurt

vs

Augsburg

-
01:30

Bayern Munich

vs

B.Leverkusen

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

23:30

Wurzburger

vs

Darmstadt

-
23:30

Erzgebirge Aue

vs

Nurnberg

-
23:30

Greuther Furth

vs

Ein.Braunschweig

-
23:30

Hamburger

vs

Karlsruher

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

01:00

Niort

vs

Troyes

-
01:00

Pau FC

vs

Auxerre

-
01:00

Paris FC

vs

Clermont

-
01:00

Caen

vs

Dunkerque

-
01:00

Chateauroux

vs

Rodez

-
01:00

Grenoble

vs

Sochaux

-
01:00

Guingamp

vs

Chambly

-
01:00

Amiens

vs

Valenciennes

-
01:00

Nancy

vs

Ajaccio

-

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

20:00

Slavia Sofia

vs

Botev Vratsa

-
22:15

Arda Kardzhali

vs

Etar

-
00:30

Cherno More

vs

Botev Plovdiv

-

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

00:00

Tammeka Tartu

vs

TJK Legion

-
00:00

Tulevik Viljandi

vs

Flora Tallinn

-

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

01:45

Drogheda Utd

vs

Shamrock Rovers

-
01:45

Derry City

vs

Dundalk

-
01:45

Bohemians

vs

Sligo Rovers

-
01:45

St. Patrick's

vs

Waterford Utd

-
01:45

Longford Town

vs

Finn Harps

-

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22:00

FK Liepaja

vs

Spartaks Jurmala

-

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

23:00

Zalgiris

vs

Dziugas FC

-
01:00

Suduva

vs

Dainava Alytus

-

Lịch thi đấu VĐQG Romania

21:45

Hermannstadt

vs

Astra Giurgiu

-
00:00

Viitorul C.

vs

Gaz Metan Medias

-
02:30

Dinamo Bucuresti

vs

UTA Arad

-

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20:00

CM Celje

vs

Aluminij

-
22:15

Maribor

vs

Domzale

-

Lịch thi đấu VĐQG Wales

01:45

Connah's QN

vs

Bala Town

-
01:45

Flint Town Utd

vs

Newtown AFC

-
01:45

Barry Town

vs

Penybont

-
01:45

Cefn Druids AFC

vs

Aberystwyth

-
01:45

Cardiff Metropolitan

vs

Haverfordwest

-
01:45

Caernarfon Town

vs

The New Saints

-

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

17:00

Gangwon

vs

Gwangju

-
17:30

Pohang Steelers

vs

Suwon FC

-

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

02:30

Sheikh Hussein

vs

S.Al.Ordon

-

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

02:00

Al Shabab (KUW)

vs

Salmiya

-
02:00

Kazma

vs

Al Arabi (KUW)

-

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

05:30

CA BB Arreridj

vs

CR Belouizdad

-

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

01:30

Blo. Celtic

vs

Moroka Swallows

-
01:30

Chippa Utd

vs

Baroka FC

-
01:30

Tshakhuma TM

vs

Maritzburg Utd

-
01:30

TS Galaxy

vs

Orlando Pirates

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

01:00

Inverness C.T.

vs

Dundee

-
01:05

Greenock Morton

vs

Hearts

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

00:00

GKS Tychy

vs

Radomiak Radom

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

01:00

Chiasso

vs

Grasshoppers

-
01:00

Neuchatel Xamax

vs

SC Kriens

-
02:00

Stade L. Ouchy

vs

Schaffhausen

-
02:00

Wil 1900

vs

Aarau

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

01:00

Helsingborg

vs

Orgryte

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

02:35

Sahel (KSA)

vs

Hazm

-
02:40

Al Nojoom

vs

Al Tai

-
02:45

Al Shoalah

vs

Ohud Medina

-
03:10

Al Jabalain

vs

Al Khaleej(KSA)

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

07:10

CA Mitre Salta

vs

Gim.Mendoza

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

07:40

Union Magdalena

vs

Dep.Quindio

-

Lịch thi đấu Cúp Moldova

17:00

Sfintul Gheorghe

vs

Speranta

-
20:00

Sheriff Tiraspol

vs

Milsami

-

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản

17:00

Kashima Antlers

vs

Consa. Sapporo

-

Lịch thi đấu Cúp Colombia

01:59

Real Cartagena

vs

Llaneros FC

-
01:59

Boca Juniors Cali

vs

Valledupar

-
01:59

Barranquilla

vs

Tigres(COL)

-
01:59

Real San Andres

vs

Leones FC

-

Lịch thi đấu Cúp Ai Cập

02:30

Masr lel Maqassah

vs

Ceramica Cleopatra

-

Lịch thi đấu League One

00:00

Swindon

vs

Portsmouth

-
01:00

Rochdale

vs

Blackpool

-
01:00

Shrewsbury

vs

Wigan

-
01:00

Accrington

vs

Doncaster Rovers

-
01:00

Bristol Rovers

vs

Milton Keynes Dons

-
01:00

Wimbledon

vs

Oxford Utd

-
01:00

Burton Albion

vs

Lincoln

-
01:00

Northampton

vs

Ipswich

-
01:45

Fleetwood Town

vs

Crewe Alexandra

-
01:45

Peterborough Utd

vs

Gillingham

-
01:45

Hull City

vs

Sunderland

-
01:45

Plymouth Argyle

vs

Charlton Athletic

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

00:00

Zwickau

vs

Bayern Munich II

-
00:00

Munchen 1860

vs

Vik.Koln

-
00:00

Uerdingen

vs

Dynamo Dresden

-
00:00

Hallescher

vs

Verl

-
00:00

Duisburg

vs

Kaiserslautern

-

Lịch thi đấu Brazil Paulista

07:30

Ferroviaria/SP

vs

Guarani/SP

-

Lịch thi đấu League Two

01:00

Harrogate Town

vs

Oldham

-
01:00

Newport

vs

Crawley Town

-
01:00

Forest Green

vs

Exeter City

-
01:00

Barrow

vs

Port Vale

-
01:00

Bolton

vs

Carlisle

-
01:00

Bradford City

vs

Tranmere Rovers

-
01:00

Colchester Utd

vs

Southend

-
01:00

Grimsby

vs

Morecambe

-
01:00

Leyton Orient

vs

Cambridge Utd

-
01:00

Mansfield

vs

Scunthorpe Utd

-
01:00

Stevenage

vs

Cheltenham

-
01:00

Walsall

vs

Salford City

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00

Stuttgart II

vs

Hoffenheim II

-
00:00

Bayern Alzenau

vs

Freiburg II

-
00:00

Homburg

vs

Mainz II

-
00:00

Giessen

vs

TSG Balingen

-
01:00

SSV Ulm

vs

TSV Steinbach

-
01:00

Koblenz

vs

Astoria Walldorf

-
01:00

Pirmasens

vs

FSV Frankfurt

-
01:00

Stadtallendorf

vs

Sonnenhof

-
01:00

TSV Schott Mainz

vs

Offenbach

-