LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT HÔM NAY

Bóng đá thế giới
  • 17 Th 01
  • 18 Th 01
  • 19 Th 01
  • 20 Th 01
  • 21 Th 01
  • 22 Th 01
  • 23 Th 01
  • 24 Th 01
  • 25 Th 01
  • 26 Th 01
  • 27 Th 01

Lịch bóng đá trong ngày

GiờChủ nhàTỷ sốĐội kháchhiệp 1

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

16:30

MFK Vyskov

vs

Brno

-
16:30

Zlate Moravce

vs

Senica

-
17:00

Vik.Plzen

vs

Mlada Boleslav

-
19:00

Djurgardens

vs

Vasteras

-
19:00

Taborsko

vs

Varnsdorf

-
19:00

Brondby

vs

Lyngby

-
20:00

Zenit

vs

Botev Plovdiv

-
20:00

Zurich

vs

Wil 1900

-
20:30

Vaduz

vs

Aust Lustenau

-
20:30

Luzern

vs

SCR Altach

-
20:30

Basel

vs

Neuchatel Xamax

-
21:00

Krylya Sovetov

vs

CM Celje

-
21:00

RB Salzburg

vs

Admira

-
21:00

Maribor

vs

Lask

-
21:00

Akhmat Groznyi

vs

Lechia GD

-
21:00

Pogon Szczecin

vs

Rapid Wien

-
21:00

Young Boys

vs

Lausanne Sports

-
21:30

Lok. Moscow

vs

Jablonec

-
22:00

Sparta Praha

vs

Rostov

-

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

19:30

Everton

vs

Aston Villa

-
22:00

Brentford

vs

Wolves

-
22:00

Leeds Utd

vs

Newcastle

-
22:00

Man Utd

vs

West Ham Utd

-
00:30

Southampton

vs

Man City

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

19:30

Nottingham Forest

vs

Derby County

-
19:30

Bristol City

vs

Cardiff City

-
22:00

Swansea City

vs

Preston North End

-
22:00

Bournemouth

vs

Hull City

-
22:00

Blackpool

vs

Millwall

-
22:00

Birmingham

vs

Barnsley

-
22:00

Blackburn Rovers

vs

Middlesbrough

-
22:00

Coventry

vs

QPR

-
22:00

Reading

vs

Huddersfield

-
22:00

Sheffield Utd

vs

Luton Town

-
22:00

Stoke City

vs

Fulham

-
22:00

West Brom

vs

Peterborough Utd

-

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00

Levante

vs

Cadiz

-
22:15

Villarreal

vs

Mallorca

-
00:30

Sevilla

vs

Celta Vigo

-
03:00

Atletico Madrid

vs

Valencia

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00

Zaragoza

vs

Valladolid

-
00:15

Fuenlabrada

vs

Las Palmas

-
03:00

Malaga

vs

Ibiza-Eivissa

-

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21:00

Genoa

vs

Udinese

-
00:00

Inter Milan

vs

Venezia

-
02:45

Lazio

vs

Atalanta

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

20:00

Como

vs

Crotone

-
20:00

Monza

vs

Reggina

-
20:00

Cosenza

vs

Ascoli

-
20:00

SPAL 1907

vs

Pisa

-
20:00

Brescia

vs

Ternana

-
20:00

Alessandria

vs

Benevento

-
22:15

Perugia

vs

Pordenone

-

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21:30

Hoffenheim

vs

B.Dortmund

-
21:30

Greuther Furth

vs

Mainz

-
21:30

Freiburg

vs

Stuttgart

-
21:30

B.Leverkusen

vs

Augsburg

-
21:30

M.gladbach

vs

Union Berlin

-
00:30

Bochum

vs

FC Koln

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19:30

Ingolstadt

vs

Darmstadt

-
19:30

Paderborn 07

vs

Wer.Bremen

-
19:30

Hansa Rostock

vs

Heidenheim

-
02:30

Erzgebirge Aue

vs

Schalke 04

-

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

23:00

Stade Brestois

vs

Lille

-
03:00

Lens

vs

Marseille

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

21:00

Auxerre

vs

Paris FC

-
01:00

Pau FC

vs

Nimes

-
01:00

Dunkerque

vs

Sochaux

-
01:00

SC Bastia

vs

Toulouse

-
01:00

Dijon

vs

Quevilly

-
01:00

Grenoble

vs

Niort

-
01:00

Le Havre

vs

Rodez

-
01:00

Amiens

vs

Guingamp

-
01:00

Valenciennes

vs

Nancy

-

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30

Moreirense

vs

Santa Clara

-
01:00

Tondela

vs

Vizela

-
03:30

Sporting Lisbon

vs

Braga

-

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

00:45

Vitesse Arnhem

vs

Groningen

-
02:00

AZ Alkmaar

vs

Cambuur

-
02:00

Heerenveen

vs

Zwolle

-
03:00

Willem II

vs

Twente

-

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19:45

Partizani Tirana

vs

Kastrioti Kruje

-
19:45

Teuta Durres

vs

KF Laci

-

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00

Linfield

vs

Glenavon

-
22:00

Coleraine

vs

Carrick Rangers

-
22:00

Dungannon Swi.

vs

Portadown FC

-
22:00

Ballymena Utd

vs

Warrenpoint Town

-

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

22:15

Kortrijk

vs

Eupen

-
00:30

Sint Truiden

vs

RFC Seraing

-
00:30

Beerschot-Wilrijk

vs

OH Leuven

-
02:45

Charleroi

vs

Gent

-

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22:15

OFI Creta

vs

Panetolikos

-
00:30

Ionikos

vs

Panathinaikos

-

Lịch thi đấu VĐQG Israel

20:00

Hapoel Nof HaGalil

vs

Hapoel Haifa

-
22:20

Maccabi TA

vs

Maccabi Netanya

-
23:00

Hapoel Hadera

vs

HIK Shmona

-
00:50

Maccabi Haifa

vs

Hapoel Jerusalem

-

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00

Balzan

vs

Hamrun Spartans

-
22:00

Mosta

vs

Hibernians Paola

-
00:00

Gudja United

vs

Sliema Wanderers

-

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19:30

Chindia Targoviste

vs

Voluntari

-
01:00

Universitatea Craiova

vs

Rapid Bucuresti

-

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:00

Pafos FC

vs

Apollon Limassol

-
00:00

AEL Limassol

vs

Ethnikos Achnas

-

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Malatyaspor

vs

Besiktas

-
20:00

Adana Demirspor

vs

Fatih Karagumruk

-
20:00

Sivasspor

vs

Fenerbahce

-
23:00

Istanbul BB

vs

Goztepe

-

Lịch thi đấu VĐQG Wales

21:30

Newtown AFC

vs

Haverfordwest

-
21:30

Barry Town

vs

Flint Town Utd

-
21:30

Cardiff Metropolitan

vs

Bala Town

-

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15:45

Sydney FC

vs

Perth Glory

-
16:00

Macarthur FC

vs

WS Wanderers

-
16:00

Western United

vs

Wellington Phoenix

-
16:00

Central Coast

vs

Melb. Victory

-
16:00

Perth Glory

vs

Newcastle Jets

-
16:00

Melbourne City

vs

Sydney FC

-

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

19:35

Al Feiha

vs

Al Tai

-
22:20

Hazm

vs

Al Raed

-

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00

Kitchee

vs

Southern District

-

Lịch thi đấu VĐQG Iran

18:30

Mes Rafsanjan

vs

Sepahan

-
21:30

Persepolis

vs

Foolad Khozestan

-

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

20:30

Al Duhail SC

vs

Al Wakra

-
20:30

Al Khor

vs

Sailiya

-
23:15

Al Sadd

vs

Al Arabi (QAT)

-

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:30

Samut Prakan City

vs

Police Tero FC

-
18:00

Ratchaburi

vs

Muang Thong Utd

-
18:00

Prachuap FC

vs

Chiangrai Utd

-
19:00

BG Pathum United

vs

Nong Bua Pitchaya

-

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00

Chennaiyin FC

vs

NorthEast United

-

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:05

Cortulua

vs

Atl. Nacional

-
06:10

Once Caldas

vs

Union Magdalena

-
08:15

Junior Barranquilla

vs

Patriotas

-

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

06:00

Chivas Guad.

vs

Queretaro

-
08:00

Club Leon

vs

Pachuca

-
10:00

Club America

vs

Atlas

-
10:00

Monterrey

vs

Cruz Azul

-

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

03:00

Municipal Grecia

vs

Jicaral Sercoba

-
04:00

San Carlos

vs

Perez Zeledon

-
06:00

Alajuelense

vs

Guanacasteca

-
07:00

Santos Guapiles

vs

Herediano

-
09:00

Dep. Saprissa

vs

Cartagines

-

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

22:00

Dunfermline

vs

Inverness C.T.

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00

Vilafranquense

vs

Nacional Madeira

-
22:30

Varzim

vs

Academica Coim

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

22:30

Emmen

vs

NAC Breda

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

02:45

Westerlo

vs

Deinze

-

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Umraniyespor

vs

Menemen Bld

-
17:30

Manisa FK

vs

Genclerbirligi

-
20:00

Altinordu SK

vs

Istanbulspor AS

-
23:00

Ankaragucu

vs

Denizlispor

-

Lịch thi đấu Cúp Scotland

19:30

Auchinleck

vs

Hearts

-
22:00

Kelty Hearts

vs

St. Johnstone

-
22:00

Banks O Dee

vs

Raith Rovers

-
22:00

Clydebank FC

vs

Annan Athletic

-
22:00

Partick Thistle

vs

Airdrieonians

-
22:00

Arbroath

vs

Darvel FC

-
22:00

Dumbarton

vs

Dundee

-
22:00

Ayr Utd

vs

St. Mirren

-
22:00

Peterhead

vs

East Kilbride

-
22:00

Aberdeen

vs

Edinburgh City

-
22:00

Kilmarnock

vs

Dundee Utd

-
22:00

Livingston

vs

Ross County

-
22:00

Motherwell

vs

Greenock Morton

-
00:30

Alloa Athletic

vs

Celtic

-

Lịch thi đấu Iceland Reykjavik

21:00

IR Reykjavik

vs

Trottur Rey.

-
21:00

KR Reykjavik

vs

Fram Rey.

-
22:15

Fjolnir

vs

Vikingur Rey.

-

Lịch thi đấu Argentina TDV

07:00

San Lorenzo

vs

Talleres Cordoba

-

Lịch thi đấu League One

22:00

Rotherham Utd

vs

Cheltenham

-
22:00

Shrewsbury

vs

Bolton

-
22:00

Morecambe

vs

Wycombe

-
22:00

Milton Keynes Dons

vs

Doncaster Rovers

-
22:00

Cambridge Utd

vs

Crewe Alexandra

-
22:00

Burton Albion

vs

Wimbledon

-
22:00

Charlton Athletic

vs

Fleetwood Town

-
22:00

Ipswich

vs

Accrington

-
22:00

Oxford Utd

vs

Sheffield Wed.

-
22:00

Plymouth Argyle

vs

Lincoln

-
22:00

Sunderland

vs

Portsmouth

-
22:00

Wigan

vs

Gillingham

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

23:00

S.S. Reyes

vs

Celta Vigo II

-
23:00

Cultural Leonesa

vs

Real Union

-
23:00

Cornella

vs

San Fernando

-
23:00

Alcoyano

vs

Real Madrid B

-
01:00

Athletic Bilbao B

vs

Extremadura UD

-
01:00

Valladolid II

vs

Tudelano

-
01:00

Andorra FC

vs

UE Costa Brava

-
01:00

Barcelona B

vs

UCAM Murcia

-
01:00

SD Logrones

vs

Racing Santander

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30

Virtus Entella

vs

Gubbio

-
20:30

Pesaro

vs

Teramo

-
20:30

Reggiana

vs

Pistoiese

-
20:30

Cesena

vs

Viterbese Calcio

-
20:30

Modena

vs

US Fermana

-
20:30

Pescara

vs

Montevarchi

-
21:00

Pontedera

vs

Ancona

-

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20:00

Vik.Koln

vs

Verl

-
20:00

Wurzburger

vs

Waldhof Man.

-
20:00

Turkgucu-Ataspor

vs

Munchen 1860

-
20:00

Wehen

vs

Osnabruck

-
20:00

Ein.Braunschweig

vs

Hallescher

-
20:00

Kaiserslautern

vs

Viktoria Berlin

-

Lịch thi đấu Nữ Australia

13:05

Canberra Utd Nữ

vs

Melb. Victory Nữ

-
13:05

Sydney FC Nữ

vs

Melbourne City Nữ

-

Lịch thi đấu League Two

20:00

Swindon

vs

Bristol Rovers

-
22:00

Rochdale

vs

Bradford City

-
22:00

Hartlepool

vs

Stevenage

-
22:00

Harrogate Town

vs

Oldham

-
22:00

Salford City

vs

Colchester Utd

-
22:00

Forest Green

vs

Carlisle

-
22:00

Barrow

vs

Mansfield

-
22:00

Crawley Town

vs

Tranmere Rovers

-
22:00

Sutton Utd

vs

Northampton

-
22:00

Leyton Orient

vs

Port Vale

-
22:00

Scunthorpe Utd

vs

Newport

-
22:00

Walsall

vs

Exeter City

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00

Auerbach

vs

VSG Altglienicke

-
20:05

CZ Jena

vs

Lok.Leipzig

-

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00

Sportfreunde Lotte

vs

Preussen Munster

-
20:00

M.gladbach II

vs

Schalke 04 II

-
20:00

Wiedenbruck

vs

Uerdingen

-
20:00

SV Straelen

vs

Bonner SC

-
20:00

RW Ahlen

vs

Fortuna Koln

-
20:00

A.Aachen

vs

Lippstadt

-
21:30

FC Koln II

vs

Oberhausen

-