LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Bóng đá thế giới

  • 20 Th 02
  • 21 Th 02
  • 22 Th 02
  • 23 Th 02
  • 24 Th 02
  • 25 Th 02
  • 26 Th 02
  • 27 Th 02
  • 28 Th 02
  • 01 Th 03
  • 02 Th 03
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
Giao Hữu CLB
18:59

Viborg

vs

Vendsyssel FF

-
20:00

Stromsgodset

vs

Sarpsborg

-
21:00

Rubin Kazan

vs

Rosenborg

-
Ngoại Hạng Anh
19:00

Crystal Palace

vs

Tottenham

-
21:05

Man Utd

vs

Chelsea

-
Liên Đoàn Anh
23:30

Man City

vs

Arsenal

-
VĐQG Tây Ban Nha
18:00

Villarreal

vs

Getafe

-
22:15

Athletic Bilbao

vs

Malaga

-
00:30

Valencia

vs

Real Sociedad

-
02:45

Sevilla

vs

Atletico Madrid

-
VĐQG Italia
18:30

Crotone

vs

SPAL 1907

-
21:00

Sassuolo

vs

Lazio

-
21:00

Fiorentina

vs

Chievo

-
21:00

Sampdoria

vs

Udinese

-
21:00

Verona

vs

Torino

-
00:00

Juventus

vs

Atalanta

-
02:45

Roma

vs

AC Milan

-
VĐQG Đức
21:30

B.Leverkusen

vs

Schalke 04

-
00:00

Leipzig

vs

FC Koln

-
VĐQG Pháp
21:00

Bordeaux

vs

Nice

-
23:00

Lyon

vs

Saint Etienne

-
03:00

PSG

vs

Marseille

-
VĐQG Scotland
20:30

Aberdeen

vs

Celtic

-
VĐQG Bồ Đào Nha
23:00

Chaves

vs

Estoril

-
01:00

Boavista

vs

Vitoria Setubal

-
03:15

Portimonense

vs

Porto

-
VĐQG Hà Lan
18:30

Ajax

vs

ADO Den Haag

-
20:30

Feyenoord

vs

PSV Eindhoven

-
20:30

Willem II

vs

Roda JC

-
22:45

Utrecht

vs

Twente

-
VĐQG Albania
20:00

Luftetari Gjiro.

vs

Vllaznia Shkoder

-
23:00

Teuta Durres

vs

Flamurtari Vlore

-
VĐQG Azerbaijan
20:00

Karabakh Agdam

vs

Kapaz

-
20:00

Inter Baku

vs

Sumqayit

-
VĐQG Ba Lan
21:30

Slask Wroclaw

vs

Gornik Zabrze

-
21:30

Piast Gliwice

vs

Wisla Krakow

-
00:00

Korona Kielce

vs

Lech Poznan

-
VĐQG Bosnia
20:30

Sarajevo

vs

Radnik Bijeljina

-
20:30

GOSK Gabela

vs

Celik

-
21:30

Borac Banja Luka

vs

FK Krupa

-
VĐQG Bulgary
20:00

Pirin Blagoevgrad

vs

Vitosha Bistritsa

-
22:30

Slavia Sofia

vs

Lok. Plovdiv

-
VĐQG Bỉ
20:30

Anderlecht

vs

Mouscron Peruwelz

-
00:00

Standard Liege

vs

Club Brugge

-
02:00

Kortrijk

vs

Zulte-Waregem

-
VĐQG Croatia
21:00

Cibalia Vinkovci

vs

Rudeš Zagreb

-
23:00

HNK Rijeka

vs

Dinamo Zagreb

-
VĐQG Israel
00:30

Bnei Yehuda

vs

HIK Shmona

-
02:00

Hap. Beer Sheva

vs

Beitar Jerusalem

-
VĐQG Luxembourg
22:00

RM Hamm Benfica

vs

Differdange

-
22:00

Hostert

vs

Mondorf-les.

-
22:00

Victoria Rosport

vs

UT Petange

-
22:00

RFCU Luxemburg

vs

Fola Esch

-
22:00

Rodange 91

vs

US Esch

-
22:00

Jeunesse Esch

vs

Dudelange

-
VĐQG Malta
19:00

Mosta

vs

Hamrun Spartans

-
21:00

Valletta

vs

Birkirkara

-
VĐQG Romania
19:00

Botosani

vs

Gaz Metan Medias

-
23:00

Juventus Bucuresti

vs

CFR Cluj

-
01:45

Steaua Bucuresti

vs

Sepsi OSK

-
VĐQG Serbia
19:00

Spartak Subotica

vs

Crvena Zvezda

-
21:00

Partizan

vs

FK Zemun

-
VĐQG Séc
21:00

MFk Karvina

vs

Zlin

-
00:00

Slavia Praha

vs

Bohemians 1905

-
VĐQG Síp
20:00

Alki Oroklini

vs

Nea Salamina

-
21:00

AEL Limassol

vs

Anorthosis

-
22:00

Omonia Nicosia

vs

Doxa Katokopia

-
23:00

Pafos FC

vs

AEK Larnaka

-
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
17:30

Osmanlispor

vs

Antalyaspor

-
17:30

Malatyaspor

vs

Karabukspor

-
20:00

Goztepe

vs

Sivasspor

-
23:00

Besiktas

vs

Fenerbahce

-
VĐQG Thụy Sỹ
22:00

Luzern

vs

Thun

-
22:00

Grasshoppers

vs

Zurich

-
22:00

St. Gallen

vs

Lugano

-
VĐQG Ukraina
19:00

Olimpik Donetsk

vs

Stal Kamianske

-
19:00

Zorya

vs

Vorskla

-
22:00

Veres Rivne

vs

Dinamo Kiev

-
22:00

Shakhtar Donetsk

vs

Zirka Kirovohrad

-
VĐQG Wales
21:30

Prestatyn

vs

Newtown AFC

-
00:15

Carmarthen

vs

Aberystwyth

-
VĐQG Áo
22:30

Sturm Graz

vs

RB Salzburg

-
VĐQG Đan Mạch
18:00

Hobro I.K.

vs

Midtjylland

-
20:00

Aalborg BK

vs

Nordsjaelland

-
22:00

Brondby

vs

Helsingor

-
00:00

Kobenhavn

vs

Odense BK

-
VĐQG Australia
15:00

Sydney FC

vs

WS Wanderers

-
VĐQG Nhật Bản
11:00

Shimizu S-Pulse

vs

Kashima Antlers

-
11:00

Vegalta Sendai

vs

Kashiwa Reysol

-
13:30

Jubilo Iwata

vs

Kawasaki Fro.

-
14:00

Cerezo Osaka

vs

Yokohama FM

-
VĐQG Hồng Kông
13:30

Tai Po

vs

Lee Man FC

-
16:30

Yuen Long

vs

HK Ranger

-
Malay Super League
15:45

PKNP FC

vs

Kuala Lumpur FA

-
VĐQG Oman
20:25

Muscat Club

vs

Sohar Club (OMA)

-
20:35

Al Nahda (OMA)

vs

Saham Club

-
20:35

Al Salam

vs

Fanja

-
20:50

Mirbat SC

vs

Al Oruba (OMA)

-
23:50

Nasr Salalah

vs

Al Mudhaibhi

-
VĐQG Qatar
20:50

Al Sadd

vs

Ahli Doha

-
23:00

Qatar SC

vs

Al Rayyan

-
VĐQG Thái Lan
18:00

Chainat

vs

Buriram Utd

-
18:00

Bangkok Utd

vs

Suphanburi

-
19:00

Chiangrai Utd

vs

Police Tero FC

-
19:00

Nakhon Ratch.

vs

Ubon UMT United

-
VĐQG Argentina
03:00

Chacarita Jrs

vs

Belgrano

-
03:00

Independiente

vs

Banfield

-
05:15

Union Santa Fe

vs

Colon

-
07:30

Boca Juniors

vs

San Martin SJ

-
VĐQG Bolivia
02:00

San Jose

vs

Blooming

-
02:00

Aurora

vs

Jorge Wilstermann

-
04:15

Club Destroyers

vs

Bolivar

-
VĐQG Chi Lê
22:00

Antofagasta

vs

Iquique

-
04:00

Temuco

vs

Univ. de Chile

-
06:30

Audax Italiano

vs

Everton CD

-
VĐQG Colombia
02:00

La Equidad

vs

Envigado

-
04:00

Once Caldas

vs

Atletico Huila

-
05:15

Santa Fe

vs

Jag de Cordoba

-
06:00

Deportes Tolima

vs

Atl. Bucaramanga

-
08:00

Junior Barranquilla

vs

Boyaca Chico

-
VĐQG Ecuador
00:00

Tecnico Uni.

vs

Barcelona SC

-
05:00

Delfin SC

vs

Nacional Quito

-
VĐQG Paraguay
03:45

Deportivo Capiata

vs

Deportivo Santani

-
06:00

General Diaz

vs

Nacional

-
VĐQG Peru
01:30

UTC Cajamarca

vs

Uni.San Martin

-
04:00

Sporting Cristal

vs

Comerciantes Unidos

-
06:15

Universitario

vs

Alianza Lima

-
VĐQG Uruguay
03:00

Atenas San Carlos

vs

Wanderers

-
03:00

Danubio

vs

CA River Plate (URU)

-
03:00

CA Torque

vs

Racing Club Mdeo

-
03:00

CA Fenix

vs

CA Progreso

-
05:30

Nacional Montevideo

vs

Cerro Montevideo

-
VĐQG Venezuela
02:30

Caracas

vs

Puerto Cabello

-
03:00

Trujillanos

vs

Anzoategui

-
04:00

Estu.Merida

vs

Mineros Guayana

-
04:00

Atl.Venezuela

vs

Aragua

-
06:00

Dep.Lara

vs

Dep.Guaira

-
VĐQG Mexico
01:00

Pumas UNAM

vs

Chivas Guad.

-
07:00

Santos Laguna

vs

Cruz Azul

-
VĐQG Costa Rica
02:00

Municipal Grecia

vs

Guadalupe FC

-
03:30

Universidad CR

vs

Cartagines

-
04:00

Limon

vs

Alajuelense

-
04:00

Municipal Liberia

vs

Perez Zeledon

-
05:00

Santos Guapiles

vs

Dep. Saprissa

-
VĐQG Ai Cập
22:00

Arab Contractors

vs

Al Masry

-
00:30

Masr lel Maqassah

vs

Wadi Degla SC

-
VĐQG Nam Phi
20:30

Chippa Utd

vs

Orlando Pirates

-
20:30

Golden Arrows

vs

Ajax Cape Town

-
20:30

Baroka FC

vs

Polokwane

-
Hạng Nhất Anh
19:00

Cardiff City

vs

Bristol City

-
Hạng 2 Tây Ban Nha
18:00

Cordoba

vs

Valladolid

-
22:00

Zaragoza

vs

Real Oviedo

-
00:00

Reus Deportiu

vs

Sevilla B

-
00:00

Granada

vs

Alcorcon

-
00:00

Albacete

vs

Numancia

-
02:00

Tenerife

vs

Lugo

-
Hạng 2 Đức
19:30

Darmstadt

vs

Heidenheim

-
19:30

Bochum

vs

Nurnberg

-
19:30

St. Pauli

vs

Holstein Kiel

-
Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:15

Nacional Madeira

vs

Porto B

-
22:00

Vitoria Guimaraes B

vs

Academico Viseu

-
22:00

UD Oliveirense

vs

Braga II

-
22:00

Arouca

vs

Varzim

-
22:00

Leixoes

vs

Uniao Madeira

-
22:00

Penafiel

vs

Real SC

-
23:00

Benfica B

vs

Cova Piedade

-
23:00

Santa Clara

vs

Gil Vicente

-
Hạng 2 Bỉ
22:00

Cercle Brugge

vs

Westerlo

-
22:00

Roeselare

vs

OH Leuven

-
22:00

Beerschot-Wilrijk

vs

Lierse

-
22:00

Tubize

vs

Union Saint-Gilloise

-
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:00

Umraniyespor

vs

Giresunspor

-
17:00

Manisaspor

vs

Eskisehirspor

-
19:30

Rizespor

vs

Elazigspor

-
19:30

Gaziantep B.B

vs

Denizlispor

-
22:00

Adana Demirspor

vs

Istanbulspor AS

-
Hạng 2 Thụy Sỹ
22:00

Winterthur

vs

Vaduz

-
Hạng 2 Nhật Bản
11:00

Avispa Fukuoka

vs

FC Gifu

-
12:00

Yokohama FC

vs

Matsumoto Yama.

-
12:00

Tochigi SC

vs

Oita Trinita

-
12:00

Ehime FC

vs

Zweigen Kan.

-
12:00

Tokushima Vortis

vs

Okayama

-
12:00

Mito Hollyhock

vs

Montedio Yama.

-
12:00

Tokyo Verdy

vs

JEF United Chiba

-
12:00

Kamatamare San.

vs

Alb. Niigata (JPN)

-
13:00

Kyoto Sanga

vs

Machida Zelvia

-
13:30

Renofa Yamaguchi

vs

Roas. Kumamoto

-
14:00

Omiya Ardija

vs

Ventforet Kofu

-
Hạng 2 Argentina
03:00

Deportivo Riestra

vs

Instituto

-
05:00

Boca Unidos

vs

Ferro Carril Oeste

-
06:00

Quilmes

vs

Brown de Adrogue

-
06:30

Ramon Santamarina

vs

San Martin Tucuman

-
07:30

Gimnasia Jujuy

vs

Agropecuario AAC

-
08:00

CA Mitre Salta

vs

All Boys

-
Hạng 2 Chi Lê
22:00

La Serena

vs

Coquimbo Unido

-
04:00

San Marcos A.

vs

Cobreloa

-
04:00

CD Magallanes

vs

San. Wanderers

-
04:00

Dep. Copiapo

vs

Puerto Montt

-
04:00

Cobresal

vs

U. San Felipe

-
Hạng 2 Colombia
23:30

Uni.Popayan

vs

Valledupar

-
03:00

Union Magdalena

vs

Atlético

-
03:30

Llaneros FC

vs

Pereira

-
03:30

Cucuta

vs

Fortaleza

-
06:00

Real Santander

vs

Orsomarso

-
Liên Đoàn Iceland
23:00

Haukar

vs

Vik. Olafsvik

-
23:15

Leiknir Rey.

vs

Keflavik

-
01:15

IR Reykjavik

vs

Trottur Rey.

-
Cúp Thụy Điển
21:00

Varbergs BoIS

vs

Sirius

-
21:00

Gefle IF

vs

Malmo

-
21:00

Norrby

vs

Hacken

-
21:00

Brommapojkarna

vs

Dalkurd FF

-
23:00

Kalmar

vs

Trelleborgs

-
23:00

Hammarby

vs

Gais

-
23:00

Jonkopings

vs

Degerfors IF

-
23:00

Vasalunds

vs

Elfsborg

-
Hạng 3 Tây Ban Nha
18:00

Peralada

vs

Deportivo Aragón

-
18:00

Barakaldo

vs

Mirandes

-
18:00

Fuenlabrada

vs

Atletico Madrid B

-
18:00

Atl. Baleares

vs

Sabadell

-
18:00

Linense

vs

UD Melilla

-
18:00

S.S. Reyes

vs

Union Adarve

-
18:00

Real Betis B

vs

Villanovense

-
18:00

Atl. Saguntino

vs

UE Olot

-
18:00

Las Palmas Atl.

vs

Granada II

-
18:00

Pena Deportiva

vs

Badalona

-
18:00

CD Lealtad

vs

Real Sociedad B

-
18:00

Cornella

vs

Mallorca

-
18:00

Toledo

vs

Celta Vigo II

-
18:00

Ebro

vs

Formentera

-
18:00

Rayo Majada.

vs

Guijuelo

-
18:00

CD Vitoria (ESP)

vs

Sporting Gijon B

-
18:00

Hercules CF

vs

Villarreal B

-
18:00

Murcia

vs

Cordoba II

-
18:30

Ontinyent

vs

Elche

-
22:00

Valladolid II

vs

Deportivo B

-
23:00

Burgos CF

vs

Arenas de Guecho

-
23:00

Coruxo

vs

Navalcarnero

-
23:00

Izarra

vs

Pena Sport

-
23:00

Extremadura UD

vs

Recreativo Huelva

-
23:00

Cartagena

vs

Marbella

-
23:00

Ecija

vs

Ejido

-
23:00

CCD Cerceda

vs

RD Bouzas

-
23:00

SD Ponferradina

vs

Talavera

-
23:00

Badajoz

vs

Merida

-
23:00

Alcoyano

vs

Valencia B

-
00:30

Caudal

vs

Real Union

-
Hạng 3 Italia
20:30

Monza

vs

Viterbese Calcio

-
20:30

Siracusa

vs

SS Monopoli

-
20:30

AC Cuneo

vs

Pro Piacenza

-
20:30

Pistoiese

vs

Giana Erminio

-
20:30

Pisa

vs

Luchese

-
20:30

Siena

vs

US Olbia

-
22:30

Paganese

vs

Fidelis Andria

-
22:30

Fondi

vs

Matera

-
22:30

Sicula Leonzio

vs

Virtus Francavilla

-
22:30

AS Bisceglie

vs

Akragas

-
22:30

Piacenza

vs

Pontedera

-
22:30

Reggina

vs

Trapani

-
22:30

Lecce

vs

Juve Stabia

-
00:30

Arezzo

vs

Livorno

-
00:30

AC Prato

vs

Alessandria

-
02:30

Catanzaro

vs

Rende

-
02:30

Casertana

vs

Cosenza

-
Hạng 3 Đức
20:00

CZ Jena

vs

RW Erfurt

-
20:00

Karlsruher

vs

Chemnitzer

-
Aus Brisbane
13:30

Grange Thistle

vs

Albany Creek

-
14:00

UQ FC

vs

Taringa Rovers

-
15:00

Acacia Ridge

vs

Bayside Utd

-
Aus FB West Premier
16:00

Bayswater City

vs

Balcatta

-
18:00

Perth SC

vs

Perth Glory U21

-
Aus Queensland
11:00

Sunshine Coast

vs

Brisbane Roar U21

-
Aus South Sup.League
11:30

West Torrens

vs

Metro Stars

-
13:30

Adelaide Utd U21

vs

Adelaide Comets

-
13:30

SA Panthers

vs

Croydon Kings

-
Brazil Mineiro
20:00

Democrata-GV/MG

vs

Uberlandia/MG

-
02:00

Caldense/MG

vs

URT/MG

-
02:00

Patrocinense/MG

vs

Villa Nova/MG

-
02:00

Cruzeiro/MG

vs

Boa Esporte/MG

-
Brazil Gaucho
03:00

Sao Jose PoA/RS

vs

SC Sao Paulo/RS

-
03:00

Avenida/RS

vs

Veranopolis/RS

-
03:00

Internacional/RS

vs

Sao Luiz/RS

-
03:00

Juventude/RS

vs

Cruzeiro PoA/RS

-
Brazil Paulista
02:00

Botafogo/SP

vs

Linense/SP

-
02:00

Bragantino/SP

vs

Novorizontino/SP

-
02:00

Ituano/SP

vs

RB Brasil/SP

-
02:00

Mirassol/SP

vs

Ponte Preta/SP

-
02:00

Corinthians/SP

vs

Palmeiras/SP

-
02:00

Sao Paulo/SP

vs

Ferroviaria/SP

-
02:00

Santos/SP

vs

Santo Andre/SP

-
02:00

Sao Caetano/SP

vs

Sao Bento/SP

-
Hạng 4 Đức - Bavaria
20:00

Bayern Munich II

vs

VfB Eichstätt

-
Hạng 4 Đức - Đông Bắc
19:00

Oberlausitz

vs

Berlin AK 07

-
19:30

BFC Viktoria 1889

vs

Lok.Leipzig

-
19:30

Luckenwalde

vs

Union Furstenwalde

-
19:30

C. Leipzig

vs

Auerbach

-
19:30

VSG Altglienicke

vs

Hertha Berlin II

-
U20 Hy Lạp
16:00

Xanthi U20

vs

Apollon Smirnis U20

-
16:00

Larissa U20

vs

Platanias U20

-
17:00

PAOK U20

vs

Olympiakos U20

-
18:30

Panathinaikos U20

vs

Lamia U20

-
19:15

Panetolikos U20

vs

Kerkyra U20

-
U21 Séc
19:00

Brno U21

vs

S. Olomouc U21

-
19:00

Slovacko U21

vs

Zlin U21

-
19:00

Fotbal Trinec U21

vs

Banik Ost. U21

-
19:00

MFk Karvina U21

vs

Jihlava U21

-
21:00

Bohemians U21

vs

Jablonec U21

-
21:00

S. Liberec U21

vs

C. Budejovice U21

-
21:00

Hra. Kralove U21

vs

Pribram U21

-
21:00

Teplice U21

vs

Slavia Praha U21

-
21:00

Dukla Praha U21

vs

Vik.Plzen U21

-
U21 Ukraine
17:00

Veres Rivne Youth

vs

Dinamo Kiev U21

-
19:00

Shakhtar Donetsk U21

vs

Zirka Kirovohrad U21

-